แจ้งปัญหาครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

แจ้งปัญหาครับ

ตั้งหัวข้อ by Mr.LeGend on Mon Jan 04, 2010 9:54 am

เรียน ท่านแอดมินที่เคารพ

เนื่องจากคลับของโกคุเดระนั้น ผมเข้าไปไม่ได้ มันขึ้นว่า "ขออภัย. เฉพาะ administrators เท่านั้น ที่สามารถอ่านหัวข้อใน forum นี้" ฉะนั้น ผมขอให้แอดมินช่วยแก้ที ผมจะได้เข้าไปดูที่คลับของโกคุเดระได้ (ถ้าผมได้เป็นประธานคลับก็ดีสิ ^^) งั้นฝากด้วยนะครับ

Mr.LeGend
เหยื่อมาเฟีย

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: แจ้งปัญหาครับ

ตั้งหัวข้อ by reborn210 on Mon Jan 04, 2010 1:00 pm

เป็นเหมือนกันครับอันอื่นเข้าได้แต่โกคุเข้าไม่ได้อะครับ

reborn210
นักเรียนมาเฟีย

ดูข้อมูลส่วนตัว

Re: แจ้งปัญหาครับ

ตั้งหัวข้อ by Admin on Wed Jan 13, 2010 10:56 pm

Mr.LeGend พิมพ์ว่า:เรียน ท่านแอดมินที่เคารพ

เนื่องจากคลับของโกคุเดระนั้น ผมเข้าไปไม่ได้ มันขึ้นว่า "ขออภัย. เฉพาะ administrators เท่านั้น ที่สามารถอ่านหัวข้อใน forum นี้" ฉะนั้น ผมขอให้แอดมินช่วยแก้ที ผมจะได้เข้าไปดูที่คลับของโกคุเดระได้ (ถ้าผมได้เป็นประธานคลับก็ดีสิ ^^) งั้นฝากด้วยนะครับ

ได้ค่ะ เดี๋ยวจะตรวจสอบให้น่ะค่ะ ถ้าอยากจะเป็นประธานชมรมต้องไปสมัครในอีกฟอรั่มนึงน่ะค่ะตอนนี้รับสมัครอยู่

Admin
Administrator
Administrator

: 20

ดูข้อมูลส่วนตัว http://the-club-thailand.forumclan.net

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน